Unda tovuti

Wakati mtu aliyezama ndani akiomba msaada, Mungu alituma kuelea kamili ya makuhani

Wakati Jimmy Macdonald alipojikuta akihangaika katika maji ya Ziwa George huko New York kando na kayak yake iliyopinduka, alidhani anaweza kufa.

Alikuwa anafurahiya siku ya kupumzika ya Agosti kwenye ziwa na familia yake, akitafakari na kupiga picha. Aliweka koti lake la maisha kwenye mashua - hakufikiria ataihitaji, alimwambia Glens Falls Living.

Lakini kayak yake iliishia kuteleza na ghafla alijikuta mbali na pwani na mkewe na watoto wa kambo. Licha ya maji machafu, bado alifikiri angeweza kurudi pwani, na kwa hivyo aliashiria boti kadhaa zilizokuwa zimesimama kutoa msaada.

Lakini wakati kayak yake ilipinduka na koti lake la uhai lililokuwa limevaliwa haraka likifika masikioni mwake, Macdonald alijua alikuwa na shida kubwa.

“Nilidhani ninakufa. Nilikuwa hoi kabisa na nilitaka kuomba msaada mapema. Nilikuwa nikipunga mkono na kumwomba Mungu anisaidie, tafadhali, ”alisema.

Mungu alijibu maombi yake, lakini sio kwa mfano wa Yesu akitembea juu ya maji.

"Na kisha, kutoka kona ya jicho langu, nikaona mashua ya tiki."

Kwenye mashua iliyoelea kulikuwa na wanaseminari na makuhani wa Mababa wa Paulist wa Seminari ya Mtakatifu Joseph huko Washington, DC. Jumuiya ya kidini Katoliki ilikuwa kwenye mafungo karibu na ilikuwa ikipumzika kwa mashua iliyokodishwa na Tiki Tours.

Wachache wa seminari na makuhani waliwasaidia wafanyikazi wa Tiki Tours kumwokoa Macdonald.

Noah Ismael, mmoja wa wanasemina waliokuwamo ndani ya mashua hiyo, aliiambia NBC Washington ni "mwendo wa Roho Mtakatifu" kwamba walikimbilia Macdonald kwa wakati unaofaa.

Chris Malano, seminari mwingine, aliiambia WNYT kwamba kama waseminari wa Pauline, wao ni wamishonari, na "siku hiyo, hiyo ilikuwa dhamira yetu, kuwapo na kumsaidia mtu anayehitaji."

Macdonald aliiambia WNYT kwamba alichukua uokoaji kama "ishara kutoka kwa Mungu" kwamba maisha yake bado yana kusudi hapa duniani.

Aliongeza pia kwamba alipata uokoaji huo kwa njia ya kuchekesha. Macdonald ni mraibu anayepona ambaye hushauri wengine kupitia ahueni ya ulevi.

"Inachekesha vipi kuwa nimekaa kiasi kwa miaka saba na kuokolewa kutoka kwenye baa ya tiki?" Alisema.