Unda tovuti

Wacha tufungie pengo na virusi vitatoweka

Kwa miezi kadhaa sasa tumekuwa tukikabiliwa na umbali wa kijamii ili kuepuka upungufu wa damu kutokana na covid-19. Kwa hivyo mask, glavu, umbali wa kijamii angalau mita moja na hatua nyingi za kuzuia kuambukiza.

Nakuambia "hebu funga pengo na tuue virusi"

Yote haya "vipi"? Sasa nitaelezea.

Virusi ni mtihani kwa sisi sote wanadamu. Sote tumejitenga na Mungu, tunafikiria tu juu ya biashara yetu, kuishi vizuri hata dhidi ya jirani yetu ili kutuvutia, hatujali wanyonge na maskini, mafundisho ya Yesu sasa ni suala la wachache, kwa kifupi, ulimwengu bila Hii ndio sababu muumba alitutumia kitu cha uumbaji wake kudhoofisha uumbaji wake mwenyewe.

Kwa hivyo wacha tuipunguze umbali kati yetu kwa kuanza kufanya kile Yesu alifanya.Badala ya kuwa na pietism, wape nguvu ya huruma na tuende kwa msaada wa wanyonge. Tunajaribu kuwa waaminifu na sio kufikiria sisi tu. Hatujengei umbali wa kijamii kati yetu, tunakua na hisia za kibinadamu na ninakuonyesha siku baada ya siku virusi hupotea. Unajua kwanini? Mungu wetu ataelewa kuwa uumbaji wake umeelewa ni lazima afanye hivyo Baba wa mbinguni mwenyewe ataondoa virusi kati ya wanaume.

Mpendwa rafiki unataka kuua virusi kutoka kwa maisha yako? Vunja ubinafsi wako kwanza na virusi vitatoweka. Virusi ni matokeo ya ubinafsi wa ulimwengu kwa hivyo anza leo, na wewe mwenyewe upe mchango sahihi. Kwa kila kitu wataalam wakuambia ufanye kama umbali kati yetu, masks, glavu na zaidi, ongeza pia ili kupunguza umbali wa kijamii na nakuonyesha kuwa virusi vitatoweka.

Tu na sayansi hatuwezi kuua virusi tunapaswa kuweka upendo kidogo. Ni kwa njia hii tu ndipo Mungu ataelewa kuwa tumeelewa somo.

Imeandikwa na Paolo Tescione