Unda tovuti

Ujumbe uliopewa na Madonna mnamo Machi 31, 2020

Mpendwa mwanangu,

usidharau nguvu ya Rosary Takatifu. Kwa mapenzi ya Baba wa Mbingu mwenyewe, sala hii ni ya muhimu sana kwa kupokea sifa.

Marudio ambayo ni huko hufanya kuwa si fundi neno. Unaposoma Rosary Takatifu, tafakari juu ya maneno ambayo umesema ikiwa ulikuwa unaniambia na mimi, ambao ni shukrani Mwenyezi, ninakuambia kuwa hakuna hata mmoja wa Ave Maria alisema katika Rosary atakayepotea.

Mwanangu husali Rosary Takatifu kila siku. Omba na imani. Omba vizuri na nakuhakikishia kuwa utaondoa uovu kutoka kwako na kwa wakati kulingana na utimilifu na mapenzi ya Mungu, kila sala yako itajibiwa.

Ni kwa njia hii tu utakuwa mwana wangu anayependa ikiwa unaniombea kwa moyo wako na unaniamini.

KUMBUKA

SALA

Kumbuka, Bikira mtakatifu zaidi wa Mariamu, kwamba haijawahi kueleweka ulimwenguni kuwa mtu ameamua usalama wako, ametia msaada wako, aliuliza ombi lako na ameachwa na wewe. Uliogopa kwa ujasiri huu, ninakuomba, Mama, Bikira wa mabikira, ninakuja kwako, na, mwenye dhambi kama mimi, ninakusu kwa miguu yako kuomba huruma. Usitamani, Ewe Mama wa Neno la Kiungu, kudharau maombi yangu, lakini wasikilize kwa moyo mkunjufu na uwape. Amina.

(Mtakatifu Bernard wa Clairvaux)