Unda tovuti

Ujumbe uliopewa na Mama yetu Aprili 3, 2020

Mpendwa mwanangu

leo nataka nyinyi nyote muombe sala fulani. Leo kuna ibada kwa Moyo Mtakatifu wa mwanangu kama Ijumaa ya kwanza ya mwezi. Usifanye watoto wangu waache siku hii ipite kama siku zote zingine lakini kwenda Kanisani hata kwa dakika moja kuchukua Komunyo.

Mwanangu Yesu anakuahidi kila mmoja wako wokovu wa milele kwa roho yako ikiwa utafanya ushirika kila Ijumaa ya kwanza ya mwezi kwa miezi tisa mfululizo. Kwa hivyo watoto wangu mimi ambao hujali wokovu wa kila mmoja wako ninawauliza mfanye ujitoaji huu na kuwa na imani.

Wape watu wazee na wagonjwa kufanya ibada hii. Katika siku hii makuhani lazima waende kwenye nyumba na kutoa Ushirika kwa wale ambao hawawezi kwenda kanisani. Ninyi nyote lazima mjike kwa Moyo wa huruma wa mwanangu.

Rudia ombi hili mara nyingi "Moyo wa Yesu, Moyo wa Mariamu, ninautia roho yangu". Fanya imani yako ikue kila siku. Ni kwa njia hii tu unaweza kutoa maana halisi kwa maisha yako.