Unda tovuti

Ujumbe uliyopewa na Mama yetu mnamo Aprili 1, 2020

Mpendwa mwanangu

Mwezi uliowekwa kwa Rehema ya Kiungu ulianza leo Aprili. Leo nataka ujumbe huu uwe mkubwa zaidi kuliko wengine. Nataka wanaume wote waombe msamaha na rehema kutoka kwa mwanangu Yesu.Nawataka wanaume wote waamini na wamgeuze kwa moyo wote na kwa moyo wote kwa Mungu.

Maisha yako bila imani sio maisha. Nenda kwa mwanangu. Mwezi huu uliowekwa kwa Rehema na Pasaka hutoa maana kwa uwepo wako. Leo hata zaidi huwezi kukaa mbali na Mungu lakini uwepo wako lazima uelekezwe na yeye.

Ulimwengu unapitia enzi ngumu na kwa kuunganishwa na Mungu ndio unaweza kuona sala zako zikikubaliwa. Omba kwa Rehema ya Yesu mwezi huu. Omba kwa baraka na baraka kutoka kwake. Ni mwanangu tu ambaye alikufa kwa kila mmoja wako na Rehema kwa wote na anayeweza kuokoa maisha yako.

Wapendwa watoto wangu, mwamini Mungu yuko pamoja nanyi na anakupenda kibinafsi kwa kila mmoja wenu.

Mary, Malkia wa mashuhuda,
kuhusishwa na Mwana katika imani moja,
kuandamana na kila mmoja wetu
kwa hafla ndogo na kubwa
ambayo inahitajika
shahidi wetu mwaminifu wa injili.
Tufariji na upendo wako kama Mama
katika kujitolea kwa kila siku kumfuata Kristo,
haswa katika hali ngumu na ngumu.
Upendo kwa Kristo,
aliyemwachisha imani Stefano,
vyakula kama vile damu
maisha yetu kila siku.

Jibu la "Ujumbe uliotolewa na Mama Yetu mnamo Aprili 1, 2020"

Maoni yamefungwa.