Unda tovuti

Ujumbe kutoka kwa Mungu Baba: 19 Juni 2020

Mwanangu mpendwa, sema maisha yako yaelekeze Mbingu. Kuna wengi wako ambao hutumia siku nzima kutengeneza mipango, mahesabu, biashara, mapato, bila kutumia dakika moja kwa Mungu wao.Ilakini unapaswa kuzingatia maisha yako na sio kuwa nayo.

Unapoamka asubuhi lazima ubadilishe mawazo yako kwangu. Kuelewa kweli juu ya maisha na utumie nguvu zako Mbingu. Kuelewa kuwa una Mungu anayetafuta wewe, kwamba wewe ni roho na sio mwili tu, kwamba maisha yako ni ya milele sio tu katika ulimwengu huu bali inaendelea katika Paradiso. Unapokuwa umeanzisha vipaumbele vya kweli katika maisha yako basi unaweza pia kujitolea kwa kuwa kama biashara na mengineyo.

Wapendwa watoto wangu, na sasa kwa kuwa nyote mnaelewa kuwa wewe sio mwili tu na huwezi kuishi maisha yote ukitafuta nyenzo tu. Lazima ulishe roho yako kila siku kupitia ushirika na mimi. Hata kama huwezi kutumia muda mwingi kuomba au huwezi kwenda kanisani, lazima ugeuzie mawazo yako kwangu. Mimi niko hapa, ninangojea wewe na ninangojea. Neema ninayokupa itaifanya roho yako iangaze.

Kwa hivyo mwanangu unaelewa kuwa mimi niko hapo, ninangojea wewe na wewe kama mwamini mzuri kuishi maisha ya kweli katika roho na umtafute Mungu wako kila siku.

Imeandikwa na Paolo Tescione