Unda tovuti

Paolo Tescione: Ninakuambia jinsi ya kusimamia salons za nywele kwenye covid. Serikali ilibadilika na sekta nzima

Kama mtu tayari anajua, mbali na kutekeleza shughuli yangu ya kublogi katika kusimamia #ilblog inayojulikana na blogi ya sala, kazi yangu halisi ni kufanya kazi kama msimamizi katika biashara tata ya salons za nywele na vituo vya urembo.

Katika janga hili kwa sababu ya shida zinazohusiana na kumbukumbu ya 19, tulilazimika kufunga biashara zetu. Hii ilitokea huko Campania mnamo Machi 10.

Kuanzia siku hiyo siku kadhaa za ufunguzi zimetolewa kisha kuahirishwa kama Aprili 4, Mei 4, badala yake imepangwa Juni 1.

Ninaweza kufanya maanani mawili kulingana na usimamizi wa serikali katika sekta ya ustadi.

Ya kwanza ambayo serikali ilitulazimisha kuifunga lakini baada ya siku 50 tu ni 20% ya wafanyikazi waliweza kupata kazi na kampuni hazipati pesa za kulazimisha kulipa kodi, bili, wauzaji, benki, na shughuli. mapato sawa na sifuri.

Ya pili inaniacha hata nikishangaa zaidi kwa kweli sijatuambia kila kitu kuhusu maambukizi ya covid au anayesimamia jambo hili hajui salons za nywele.

Kwa kweli, ikiwa saluni inaweka vituo vya kazi kwa mita mbili zilizotengwa na paneli za pvc, ikiwa mteja na waendeshaji wana vifaa kama glavu, vifuniko vya ziada, vinyago, ikiwa homa inapimwa kwa mlango wa mteja, ikiwa chumba kimetakaswa kila nyumba siku, kuna hatari gani ya maambukizi?

Au angalau serikali mpendwa ikiwa unataka tukae nyumbani uwe na mtazamo wa kutenga pesa kwa kampuni na wafanyikazi ambao wamekuwa wakifanya kazi na kulipwa ushuru au ukiwa hauna pesa basi tuweze kusimamia kile tunachojua juu ya kazi na salons na tunajua jinsi ya kuzuia kueneza.

Ndugu ya Conte, nitahitimisha kwa ncha ya kufanya makosa: wakati unahitaji kichocheo cha kupikia, uliza mama wa nyumba, wakati unahitaji chakula cha kufanya, wasiliana na mtaalamu wa lishe, wakati una kusimamia saluni, wasiliana na mfanyikazi wa nywele.

Wanasaikolojia wanapaswa kufanya madaktari na wanasiasa wanasiasa. Kwa bahati mbaya, wakati huu ulipiga magoti na ukajiendesha na sekta nzima ambayo kama wengine wote ulilazimika kulinda.

Na Paolo Tescione