Unda tovuti

Madonna di Giampilieri anarudi machozi: mara ya kwanza miaka 30 iliyopita

Nina furaha kuwa kuna watu hapa leo pia, natumai kuwa Mama yetu atasikiza maombi yao, kuna haja ya kubadilika kwa mioyo ”. Bibi Pina Micali anaongea nyumbani kwake katika kitovu cha Giampilieri Marina huko Messina mbele ya sanamu ya Mwanamke wetu wa Mashuhuri ambaye kwa zaidi ya wiki angeanza kumwaga "machozi ya damu", akivutia waaminifu kadhaa kutoka Puglia na Italia kaskazini. Kulingana na mahujaji, kioevu-kama mafuta kingeanguka kutoka kwenye nguo ya sanamu.

Karibu watu thelathini wamekusanyika katika maombi mbele ya sanamu: kuna wale ambao wanauliza kwa neema, nani kuzungumza na Bi Pina. Walakini, ni mgonjwa na hawawezi kusimama. Anaonyesha salamu fupi na aombe kila mtu aombe kwa kuahidi kwamba akirudi atawapa pamba na mafuta ambayo yatatoka kwenye nguo ya sanamu ya Madonna. Kila mtu anasema wanaamini muujiza huo, hata kama Curia ameonyesha tahadhari juu ya suala hilo.

Sanamu hiyo ilichangiwa mwaka jana na kuhani kutoka Agrigento, karibu na hiyo kuna picha zingine za Madonna zilizo na uso mwembamba. Hapo juu, uso wa Kristo aliyekuwa kando ya Signora Pina, kitu cha kwanza cha nyumba hiyo ambayo miaka 25 iliyopita, mnamo 1989, "damu" ingemwaga. Mnamo 1992 ilikuwa zamu ya moja ya sanamu za Madonna na kisha kwa wengine wote walichangia Signora Pina. Kukaribisha waaminifu, Francesca Gorpia mmoja wa washiriki wa chama cha Emmanuele Onlus.

"Kila Jumanne na Ijumaa na Jumamosi ya kwanza ya kila mwezi tunasoma Rozari na Bi Pina anamwona yule Madonna - anasema - nyakati zingine pia amemwona Yesu. Mama wa Mungu anafafanua kwamba watu wengi leo wanachagua uovu. na kwamba lazima tuwaombee. Mama yetu pia alisema kwamba alichagua Giampilieri kwa hafla hizi kwa sababu ubadilishaji wa roho utaanza kutoka hapa ”. Na kwa mashaka halali juu ya hadithi hiyo, kujitolea hujibu: "Zamani, machozi yalichambuliwa na madaktari na kulikuwa na mazungumzo ya hafla iliyo wazi na uwepo wa damu ya mwanadamu".

Jibu la "Madonna wa Giampilieri anarudi kwa machozi: mara ya kwanza miaka 30 iliyopita"

  1. Nashangaa kwanini sanamu inaanza kulia hivi sasa.
    Bi Pina anapaswa kumuuliza Madonna kwanini. Walakini, ikiwa hatutarudi kwa Mungu na chaguzi za maisha ya kila siku kwa kuishi Injili, upendo na kusali, hatutaweza kutoka kwenye kuporomoka kwa kiroho.

Maoni yamefungwa.