Unda tovuti

Mungu wangu mpendwa, wewe pia sio mkamilifu. Hapa ndipo ...

Baba yangu mpendwa wa Mbingu, sasa ni jukumu langu kukuandikia barua ambayo ina hisia ya uchungu kwako. Siwezi kukataa imani ambayo ninayo ndani yako na pia mapambo yote ambayo umenipa na unanipa kila wakati lakini leo nataka kukukemea kutoka kwa mwana kwenda kwa Baba. Wewe ni kamili na kila kitu unachofanya kinaeleweka lakini kwa hii ninakuambia najuta.

Wengi wetu tumechota urafiki, mafundisho, urafiki, utunzaji, kuelekea wanyama na sasa tunajua kuwa kila moja ya viumbe hawa ambavyo umetengeneza maisha yao ni kwenye dunia hii nina shaka kwa sababu hii ni uamuzi wako. Kwa kweli utakuwa na nia zako lakini wengi wetu licha ya kuwa wanaume wenye akili na waundaji wa kufanikiwa katika vitu vidogo, kwa uaminifu, katika urafiki wa watoto hawa wadogo ambao umeiweka karibu yetu tumejifunza mafundisho juu ya ufundishaji.

Kwa kweli, nafikiria mwenyewe "lakini ikiwa nitamtendea mwanaume vibaya sasa, nini kitakuwa cha uhusiano wangu naye? Nadhani hatatafuta urafiki wangu tena. Badala yake ikiwa unamtendea mtoto mwaminifu kwa sisi baada ya muda mfupi ikiwa tutamuonyesha mapenzi mara moja yeye hutusamehe kwa makosa mara moja.

Mpendwa Baba wa Mbingu, wengi wananipenda, wengi wananijali, lakini kama mtoto wangu anayenisubiri jioni, wakati anagundua hatua zangu, karamu kubwa ninazopokea, hapana, Baba, yeye tu ni kama mimi. Kufikiria kwamba haujampa roho, kufikiria kuwa maisha yake yanaisha hapa duniani, samahani. Unajua kwanini? Kwa sababu wakati mwingine mimi humwona bora zaidi kuliko wanaume wengine. Kwa kweli, ninawaalika wengine kuwa na viumbe hawa na kuchukua cue kutoka kwao kuwa na maisha bora ya kijamii.

Mpendwa Baba wa Mbinguni, mwisho wa barua hii mashaka kidogo ananijia "labda umeunda roho katika viumbe vyote na hatujui?" Tupe mfano, jitahidi kwa kitu ili kiumba chako sasa kiwe kamili na cha upendo. Kujua tu kuwa katika Paradiso tutakuwa pamoja na wote ambao wametupenda, hata watoto wetu, tutakuwa na motisha ya ziada kuifikia.

Wengi wanasema: ni mbwa tu? Lakini ni paka tu? "Kumbuka vizuri wewe ni mwanadamu tu aliyeumbwa na Mungu kama mbwa alivyoundwa, kama paka ilivyoundwa.

Ee baba leo nimekukuta usio kamili. Au nimepata ukamilifu mwingi ndani yako.

Naweza kukuambia tu kwamba watoto hawa ambao unaweka upande wetu labda hawana roho lakini hakika wana moyo mkubwa.

Hii ni barua tu kwa Mungu kutoka kwa mtoto wa mtu anayependa uumbaji wake wote.

Imehamasishwa na billy

Imeandikwa na Paolo Tescione