Unda tovuti

Mtoto wa maono wa Akita amepokea ujumbe mpya

.

Dada Sasagawa, mwenye umri wa miaka 88, alizungumza na dada juu ya jambo hilo, akimpa ruhusa ya kueneza ujumbe huo, ambao ulikuwa mfupi sana yenyewe.

"Mnamo saa 3.30 huko Akita, malaika yule yule alitokea mbele yangu (Dada Sasagawa) kama miaka kama 30 iliyopita. Malaika kwanza aliniambia kitu kibinafsi.

Jambo zuri la kusambaa kwa kila mtu ni: "Jifunike majivu", na "tafadhali omba Rosari ya toba kila siku. Wewe, Dada Sasagawa, uwe kama mtoto na kila siku tafadhali toa sadaka. " Dada M alimuuliza Sista Sasagawa: "Je! Ninaweza kumwambia kila mtu?". Dada Sasagawa alimpa ridhaa yake na kuongeza: "Omba kwamba nitaweza kuwa kama mtoto na kutoa sadaka." Hii ndio ilisikika na Dada M. "