Unda tovuti

Msalaba wa Yesu unaonekana Mbinguni unashuhudia maelfu ya watu wakipiga kelele kwa miujiza hiyo

Picha tunazoona zilichukuliwa kwenye anga ya Medjugorje ambapo Madonna amekuwa akionekana kwa miaka. Kuna ushuhuda wengi wa matukio ya kuchukiza mahali hapo.

 

Ushuhuda wa Alessia wa 1986 wakati alikuwa na umri wa miaka 8:
Niligeuka na kuona kitu cha ajabu: kuna jua ambalo lilikuwa linageuka na likibadilisha rangi kila wakati. Kwanza ilikuwa ya hudhurungi, kisha kijani, kisha ya manjano, na ikahamia juu na chini kisha kutoka kulia kwenda kushoto, ikiashiria msaliti kana kwamba kutubariki. Tulisimama bila kusonga kutazama, kusisimua na kusonga; hatukutaka kutoka tena, lakini ilikuwa inachelewa jioni na tulilazimika kukutana na wenzake wa basi. Jioni yote na sehemu ya usiku nilifikiria ishara hiyo nzuri na bado sasa na ndipo nitafikiria juu yake: ilikuwa nzuri sana.

Baadhi ya ujumbe uliotolewa na Mama yetu kwa waonaji wa Medjugorje ambao huzungumza juu ya ishara za Kiungu ambazo yeye hutoa:

Julai 19, 1981
Hata nitakapoacha alama nilikuahidi kwenye kilima, watu wengi hawataamini. Watakuja kwenye kilima, watapiga magoti, lakini hawataamini. Sasa ni wakati wa kubadilisha na kufanya toba!

Februari 8, 1982
Unaniuliza ishara ya kuamini uwepo wangu. Ishara itakuja Lakini hauitaji: wewe mwenyewe lazima uwe ishara kwa wengine!

Septemba 2, 1982
Haraka kubadilisha! Wakati ishara iliyoahidiwa itaonekana kwenye kilima kitachelewa sana. Wakati huu wa neema ni fursa nzuri kwako kubadilisha na kukuza imani yako.

Ujumbe wa tarehe 23 Disemba, 1982
Siri zote ambazo nimeweka wazi zitatimia na ishara inayoonekana pia itajidhihirisha, lakini usingojee ishara hii kukidhi udadisi wako. Hii, kabla ya ishara inayoonekana, ni wakati wa neema kwa waumini. Kwa hivyo badili na uimarishe imani yako! Wakati ishara inayoonekana inakuja, tayari imechelewa kwa wengi.

Februari 15, 1984
«Upepo ni ishara yangu. Wakati upepo unavuma ujua kuwa mimi niko ».

Ujumbe wa tarehe 25 Agosti, 2003
Watoto wapendwa, pia leo ninawaombeni umshukuru Mungu moyoni mwenu kwa sifa zote ambazo anakupa pia kwa ishara na rangi ambazo ni za asili. Mungu anatamani kukukaribia na kukuhimiza umpe utukufu na sifa. Kwa hivyo ninawaalika tena, watoto, ombeni, ombeni, ombeni na msisahau: mimi nipo pamoja nanyi! Ninakuombea kwa Mungu kwa kila mmoja wako mpaka furaha yako ndani yake imejaa. Asante kwa kujibu simu yangu