Unda tovuti

Mazoezi ya Kiroho: Msamehe watu ambao wamezungumza vibaya juu yako

Labda kila mtu amepata shtaka lisilofaa kutoka kwa mwingine. Labda kwa sababu mtu mwingine ni muaminifu kwa ukweli juu ya ukweli au motisha yetu kwa kile tunachofanya. Au, inaweza kuwa mbaya zaidi na ya kikatili kushtakiwa kwa uwongo na itatujaribu sana kuguswa na hasira na kujitetea. Lakini ni majibu gani yanayofaa kwa hali kama hizi? Je! Tunapaswa kuchoka na maneno ya kipumbavu ambayo hayamaanishi chochote katika Akili ya Mungu? Jibu letu linapaswa kuwa la Rehema. Rehema katikati ya mateso.

Je! Umepata ukosefu wa haki kama hii maishani mwako? Je! Wengine walizungumza vibaya juu yako na kupotosha ukweli? Fikiria juu ya jinsi unavyoitikia wakati hii inaweza kutokea. Je! Unaweza kupokea tuhuma hizi kama Bwana wetu alivyofanya? Je! Unaweza kuwaombea wale wanaowatesa? Unaweza kusamehe hata ikiwa msamaha hauhitajiki? Shiriki katika safari hii, kwa sababu hautajuta kamwe kuchukua njia ya Rehema ya Kiungu.

SALA

"Baba, wasamehe kwa sababu hawajui wanafanya nini." Hayo yalikuwa maneno yako kamili ya Rehema yaliyotamkwa na Msalaba. Umesamehe katikati ya mateso yako ya kikatili. Nisaidie, Yesu mpendwa, kuiga mfano wako na kamwe usiruhusu mashtaka, ubaya au mateso ya mwingine yananisumbue kutoka kwako. Nifanyie zana ya Neema yako ya Kiungu wakati wote. Yesu naamini kwako.

CHANZO: Leo hii unapaswa KUTEMBELEA KESI YAKO KWA KUTESA MAHUSIANO. KUMBUKA KUMBUKA KWA WATU WOTE AMBAYO WAKUWA IMANI KWENYE KUKOSA HAKUNA WAKO NA UNAFAA KUSUKA. Leo katika Maisha yako HAWEZI KUWA KUWA SADA, DIVISION BORA KUTUMIA KESHO BASI KUWA KIISLAMU CHA ULEMAVU.