Unda tovuti

Baada ya miaka anatoka kwa huzuni "Yesu karibu na kitanda changu alinifanya niamke"

Kwa miaka, Hilda Brittain amedai kwamba yeye na mumewe Ralph "waliishi kwenye kivuli cha kifo".

Kama msaidizi wa safari katika ukumbi wa michezo ya Pasifiki wakati wa Vita vya Kidunia vya pili, Ralph alikuwa na ugonjwa ambao uliuharibu ubongo wake na ulisababisha kufutwa kwa miaka. Alipewa zaidi ya muongo mmoja kuishi.

Ralph aliingia katika hali ya kutuliza na kupona kwa sababu ya kile Hilda anaelezea kama uponyaji wa kimiujiza.

Katika miaka ya mapema ya 70, yeye na Ralph wangekuwa wamehusika sana katika huduma, katika nchi za nje na Hickory.

Katika miaka 96, Hilda bado anaendelea na kazi yake katika huduma. Amepangwa kuongea katika mkutano wa mawaziri huko Hickory baadaye mwezi huu.

Alimaliza tu kuhariri "Je! Umewahi kuona ndege mwenye wasiwasi?" kitabu cha mafundisho ya mumewe. Kitabu kitapatikana kupitia Barnes & Noble na Amazon.

Mnamo miaka ya 70, aliandika pia kitabu chake juu ya ushuhuda wake wenye kichwa "Na Kuna Zaidi".

Hivi majuzi Brittain alikaa chini kujadili baadhi ya matukio maishani mwake ambayo yalibuni imani yake. Mahojiano aliandaliwa kwa urefu na uwazi.

Bila kujua kama mumeo alikufa au aliishi wakati wa Vita vya Pili vya Ulimwengu:

Aliumwa na mbu na alikuwa na homa kali na akaharibu ubongo wake. Kwa hivyo alifukuzwa kutoka kwa Jeshi la Anga baada ya kulazwa hospitalini.

Tulidhani alikuwa amekufa. Gazeti lililochapishwa (ambalo lilikuwa) limekufa. Wanawasamehe, lakini hawakujua bora zaidi. Wala sisi hatufanyi hivyo.

Mtoto wangu wa kwanza alikuwa mtoto na ilikuwa kipindi cha kusikitisha hadi tukagundua ... aliishi na kwamba atafukuzwa kutoka kwa Jeshi la Anga.

Kwa hivyo wakampeleka nyumbani kutoka San Francisco, kuvuka Daraja la Dhahabu la dhahabu mnamo Julai 4. Usiku wa manane alikuwa chini ya daraja na alinipigia simu kuniambia kuwa yuko nyumbani.

Kwa hivyo kwa angalau wiki sita nadhani ... sikujua kama alikuwa hai au amekufa kwa sababu Msalaba Mwekundu ulianzishwa sana ... na hawakuwa haraka kama wangekuwa.

Kwa hivyo ilikuwa furaha ya kweli kwake kurudi nyumbani.

Kuona mumewe anatoka kwa huzuni miaka ya mapema ya 60:

Kwa hivyo Dk. Davis aliniita nilipokuwa nikifundisha shule ya upili wakati huo katika idara ya biashara na akaniambia kuwa Ralph alikuwa katika hali mbaya ... na kwamba atamtuma kwenda VA huko Duke ambapo anaweza kufa.

Kwa hivyo nilikuwa tayari kwa moyo (na) kwa kichwa na kila kitu kingine kumtarajia afe. Kwa hivyo nikasema kwaheri. Hakuwa na fahamu.

Wiki ilopita na hawakuniita wakisema alikuwa amekufa. Nilitarajia. Nilikuwa nimeumizwa nayo.

Kwa hivyo nilirudi Ijumaa.

Unaona, mara ya mwisho nilimwona Ralph alikuwa hajui na ana rangi. Kweli, nilipofika karibu na kona, Ralph alikuwa ameketi juu ya kitanda, akitabasamu, nyekundu, ya kawaida.

"Nataka kukuambia jambo," (alisema.) Na ninamaanisha, unajua nimeshtushwa nusu.

Alisema, "Nilisikia nyayo chumbani na nilijua Yesu anakuja."

Na akasema "Nilitazama juu na Yesu alikuwa amesimama karibu na mlango na Hilda alikuwa mrembo."

"Naye akaniangalia akasema," Ralph, nimekuja kukuponya na kukutumia kote ulimwenguni. "

Na akasema alipofika, akasimama chini ya kitanda ... akaweka mikono yake kwenye parapet na akatazama nje akasema, "Ninakuita uhubiri neno langu ulimwenguni kote."

Na kisha akazunguka kitanda, akaweka mikono yake kwake na akamponya asili na kumtabasamu.

Alisema, "Alinitabasamu kisha akatembea kupitia dirishani, akapotea tu."

Na akasema, "Niliwauliza waniache niende nyumbani halafu nitajifunza na tutaenda ulimwenguni kote kuhubiri Injili."

Kweli ndio hivyo.

Billy Graham Crusade alihudhuria mnamo 1958:

Tulikutana na Billy Graham kutoka habari kumhusu na alikuwa anakuja kwa Charlotte.

Tuliabudu Bwana. Tuliongea naye lakini hatujawahi kuhusika na kitu chochote kikubwa hapo awali na tulitaka kwenda.

Unajua, wakati ... unaamini katika kitu unachotaka kuwa na hakika unaiamini na wakati Billy alitoa mwaliko wake, sote tuliamka ... na tukawaendea na tumeokolewa.

Na hapo walituweka darasani kwa mwaka. Tulichukua masomo kwa mwaka mzima kwenye maandiko. Walitutumia vipeperushi na tukazijaza.

Katika kitabu chake cha kwanza:

Ningesema kuwa Bwana alinivutia kuandika kitabu hiki ("Na kuna zaidi") kwa sababu tulikuwa tunatoa ushuhuda wetu na hii imejaa ushuhuda.

Ilikuwa tu kuwaambia watu, "Haya, usishikilie kwa utaratibu. Nawe na masikio ya kusikia kile Bwana anakuambia. "