Unda tovuti

Bari. Anatoka kwa huzuni na kutangaza: "Nilikufa na nilimuona Mungu. Ninakuambia mbingu ni kama"

Tukio la kushangaza huko Bari. Mtu mmoja mwenye umri wa miaka 42 alitoka kwa shida ambayo madaktari, hadi jana, walichukulia kuwa haiwezi kubadilishwa. Baada ya miaka kumi mtu huyo alirudi kuongea; sentensi ya kwanza alisema ni: "Nimemwona Mungu".

Akisindikizwa na waandishi wa habari, licha ya kwamba Profesa Mario Mercone, ambaye amefuata kesi yake tangu mwanzo, alikuwa amependekeza kutomsumbua kwa masaa ishirini na nne, alisema kwa nguvu zaidi: "Nimeenda Mbingu. Kulikuwa na nyasi kubwa ya kijani kibichi, taa ya taa ya juu kila wakati. Hakuna hali mbaya ya hewa na huzuni huko. Kila mtu anacheza kwa furaha na unaweza kuruka. Dunia elfu mbili zinazowezekana zinaweza kuishi. Na zaidi ya yote hakuna mahitaji ya kukaribia, hakuna mtu anayesumbuliwa na njaa, hakuna mtu anayesumbuliwa na baridi, joto au maumivu. Nguvu ya kipekee inazunguka viumbe hapo juu. Hakuna mtu anayewahi kuhisi shida au huzuni, familia zilizopanuliwa zinaweza kukutana tena na kukutana tena. Kamwe hakuna uwezekano wa kumkosea mtu, maneno huhisi kama furaha inayoendelea ".

Kwa mwandishi wa habari aliyeuliza mwanadamu jinsi Mungu anaonekana, alimjibu: "Mungu, yeye ni baba mzuri. Ningesema kwamba aesthetically anaonekana kama muungwana mzuri wa miaka 50, anaelewa na karibu na kila mtu. Jambo ambalo lilinishangaza zaidi ni kwamba hakuna wakati wowote uongozi wa mapema kama unaweza kufikiria. Mungu hushuka kati ya watu wote waliopo na hucheza na amefurahiya nao. Maisha ya baadaye ni maajabu gani. " Lakini sasa Aldo amerudi kati ya walio hai, amekagua wapendwa wake na bado anaonekana kuwa na furaha. Nani anajua ikiwa wakati mwingine anakosa maisha mbinguni.

Majibu 8 kwa “Bari. Anatoka katika kukosa fahamu na kutangaza: "Nilikufa na nikamwona Mungu. Ninakuambia jinsi mbingu ilivyo"

  1. Ninakubali kwa sababu mimi pia nilimwona MUNGU ndotoni, nilipita karibu na mbinguni nilimuota YESU na ninaweza kukuambia kuwa kila kitu kipo, nakuuliza usikaribie vitu vya kidunia ambavyo unaweza kuwa na dhahabu yote hapa ulimwenguni lakini sio hutaingia kamwe katika ufalme wa baba, NIMEMUONA MUNGU, NINA YESU WAKO, NIMEWAONA MALAIKA, NIMEONA MADONNA, NAWEZA KUKUHAKIKISHA NA MAISHA YANGU KUWA KILA KITU KIPO .... UWE NA IMANI NA SI TAjiri ZA DUNIA HII ZINABADILIKA NA KUTUBU MUNGU. Samehe Daima….

  2. Ni nzuri sana kufikiria kwamba baada ya maisha haya yaliyojaa mateso, mtu anaweza kuishi maisha mengine na Mungu ambaye ni mwingi wa rehema na mwema. Mungu, Mama wa Mbinguni na Watakatifu wote wa Mbinguni wanampenda mtu aliye duniani na anatusubiri kwa upendo mkubwa kuwa pamoja siku moja. Wacha tuachane na kushikamana na vitu vya kidunia, tukiwa na mikono tu tumekuja na mikono tutarudi kwa Baba, usiogope kifo kwa sababu haipo. Yesu Kristo akining'inia msalabani siku ya tatu alifufuka. Hii ni historia, sio fantasy.

  3. hataki wauaji wanaowaua ndugu zake anawafukuza wale wa kwanza pia niliwaona malaika wazuri 2 wenye mabawa makubwa sana kama mabawa ya swan na moja niliyopiga picha na ndogo bado nina video

  4. Mungu, Yesu, Mama yetu, Malaika na Watakatifu wapo na ninawaamini kabisa na kuomba pamoja na mke wangu Mpendwa. Ninawashukuru wote, kwa sababu ikilinganishwa na wale ambao wanateseka kweli, mimi na familia yangu na shida zote tunasifu Mbingu kwa neema zilizopokelewa. Lakini sasa tumechoka, maisha yanazidi kuwa mazito na mazito, hatutataka kufa kwa ajili ya watoto wetu na wajukuu wetu wanaotupenda sana, lakini tumechoka na hatuoni wakati wa kurudi kwa Baba yetu aliye Mbinguni. Maisha haya sio rahisi kuishi, tumefanya njia yetu, nzuri au mbaya, sasa inatosha na wakati Mungu anataka tutarudi kule tulikotoka kuishi maisha ya milele kwa amani na maombi. Asante Mama wa Mbinguni, Asante Utatu Mtakatifu !!!

Maoni yamefungwa.