Unda tovuti

Agosti 2, kujitolea kwa msamaha wa Mtakatifu Francis wa Assisi

Asante kwa San Francesco, kuanzia saa sita mchana Agosti 1 hadi usiku wa manane wa siku iliyofuata, au, kwa idhini ya Askofu, Jumapili iliyopita au ifuatayo (kutoka saa sita mchana Jumamosi hadi saa sita usiku Jumapili), unaweza kupata faida mara moja tu. Kukomesha tamaa ya Porziuncola (au Msamaha wa Assisi).

SALA KWA KUTENDA KWA ASSISI

Bwana wangu Yesu Kristo, ninakuabudu wewe upo katika sakramenti Iliyobarikiwa na, baada ya kutubu dhambi zangu, nakuomba unipe dhamira takatifu ya Msamaha wa Assisi, ambayo ninaiomba kwa faida ya roho yangu na katika kuunga mkono roho takatifu za Purgatory. Ninakuomba kwa kadiri ya kusudi la Msaidizi Mkubwa wa Kuinuliwa kwa Kanisa Takatifu na kwa ubadilishaji wa wenye dhambi masikini.

Patano watano, Ave na Gloria, kulingana na kusudi la S.Pontifice, kwa mahitaji ya S.Chiesa. Pater, Ave na Gloria kwa ununuzi wa SS. Indulgences.

DHAMBI ZAIDI

1) Ziara kwa kanisa la parokia au kanisa la Franciscan

na soma Baba yetu na Imani.

2) Kukiri kwa sakramenti.

3) Ushirika wa Ekaristi.

4) Maombi kulingana na dhamira ya Baba Mtakatifu.

5) Utaftaji wa akili ambao haujumuisha upendo wowote wa dhambi, pamoja na dhambi ya vena.

Ujamaa unaweza kutumika kwako mwenyewe au kwa marehemu.

Usiku mmoja katika mwaka wa 1216, Francis alizama katika sala na tafakari katika kanisa la Porziuncola, wakati ghafla taa kali ikawaka na akamwona Kristo juu ya madhabahu na Madonna upande wake wa kulia; zote mbili walikuwa mkali na kuzungukwa na umati wa malaika. Francis alimuabudu Mola wake kwa utulivu na uso wake chini. Wakati Yesu alimuuliza anataka nini kwa wokovu wa roho, jibu la Francis lilikuwa: "Baba Mtakatifu zaidi, ingawa mimi ni mwenye dhambi mbaya, ninaomba kwamba wale wote ambao, kwa kutubu na kukiri, watakuja kutembelea kanisa hili, Uwape msamaha wa kutosha na mkarimu, na ondoleo kamili la makosa yote ". "Unachoomba, ndugu Francis, ni nzuri - Bwana alimwambia - lakini unastahili vitu vikubwa na utakuwa na zaidi. Kwa hivyo nakaribisha maombi yako, lakini kwa masharti kwamba utamuuliza Vicar wangu duniani, kwa upande wangu, kwa utaftaji huu. " Na mara moja Francis alijitambulisha kwa Papa Honorius III ambaye alikuwa huko Perugia siku zile na akamwambia kwa busara maono aliyokuwa nayo. Papa alimsikiliza kwa uangalifu na baada ya ugumu fulani kutoa idhini yake, kisha akasema: "Je! Unataka hii tamaa?". Francis snows, akajibu: "Baba Mtakatifu, siombi kwa miaka, lakini roho". Na alifurahi kwenda mlangoni, lakini Pontiff akamwita nyuma: "Vipi, hautaki hati yoyote?". Na Francis: "Baba Mtakatifu, neno lako linanitosha! Ikiwa tamaa hii ni kazi ya Mungu, atafikiria kuonyesha kazi yake; Siitaji hati yoyote, kadi hii lazima iwe Bikira Mtakatifu Zaidi wa Mariamu, Kristo mthibitishaji na Malaika mashuhuda. ". Na siku chache baadaye, pamoja na Maaskofu wa Umbria, alisema kwa machozi kwa watu waliokusanyika kule Porziuncola: "Ndugu zangu, nataka kukutuma wote Mbingu"