Unda tovuti

August 1, 2020: ujumbe uliyopewa na Mama yetu huko Medjugorje

Watoto wapendwa, Mungu ananipa wakati huu kama zawadi kwako, ili iweze kukufundisha na kukuongoza kwenye njia ya wokovu. Sasa, watoto wapendwa, msielewe neema hii, lakini hivi karibuni wakati utafika ambapo utajuta ujumbe huu. Kwa hili, watoto, kuishi maneno yote ambayo nimekupa katika kipindi hiki cha neema na upya sala, mpaka hii inakuwa furaha kwako. Ninawaalika sana wale ambao wamejitolea kwa moyo wangu wa Ukweli kuwa mfano kwa wengine. Ninawaalika mapadre wote, wanaume na wanawake kuwa wa dini kusema Rosary na kufundisha wengine kuomba. Watoto, Rosary ni mpenzi wangu. Kupitia Rozari kufungua moyo wako kwangu na mimi naweza kukusaidia. Asante kwa kujibu simu yangu.

Kifungu kutoka kwa Bibilia ambacho kinaweza kutusaidia kuelewa ujumbe huu.

Isaya 12,1-6
Siku hiyo utasema: "Asante, Bwana; ulinikasirikia, lakini hasira yako ikatulia na ulinifariji. Tazama, Mungu ndiye wokovu wangu; Nitatumaini, sitaogopa kamwe, kwa sababu nguvu yangu na wimbo wangu ni Bwana; alikuwa wokovu wangu. Utachota maji kwa furaha kutoka kwa chemchem za wokovu. " Siku hiyo utasema: "Asifiwe Bwana ,itia jina lake; Dhihirisha watu katika maajabu yake, tangaza kwamba jina lake ni kuu. Mwimbieni Bwana nyimbo, kwa kuwa amefanya mambo makubwa, hii inajulikana katika ulimwengu wote. Mayowe ya kupendeza na ya shangwe, wenyeji wa Sayuni, kwa maana Mtakatifu wa Israeli ni mkuu kati yenu ”.